Ổ cắm có chân sạc USB, công tắc, chống quá tải công suất 2200W Lioa 3DN4A12W 3m 3 ổ
Thương hiệu: LIOA
Mã hệ thống: 8D9357
Model hãng: 3DN4A12W
Đơn vị: Cái
Giá: 176,530đ
(Đơn giá đã bao gồm VAT 8%)
Yêu thích
Thông số kỹ thuật
  • Thông số
  • Số ổ cắm 3
  • Chiều dài dây 3m
  • Màu sắc Trắng
  • Dây tiếp địa
  • Đặc điểm 4 TYPE-A 5VDC - TOTAL POWER 12W
Mô tả sản phẩm
Ổ cắm có chân sạc USB, công tắc, chống quá tải công suất 2200W Lioa 3DN4A12W 3m 3 ổ là sản phẩm nổi tiếng của hãng LIOA, bạn có thể mua Ổ cắm có chân sạc USB, công tắc, chống quá tải công suất 2200W Lioa 3DN4A12W 3m 3 ổ giá rẻ nhất tại Super-mro chỉ với 176,530đ/Cái
SUPER-MRO.COM cam kết:
  • Giá Ổ cắm có chân sạc USB, công tắc, chống quá tải công suất 2200W Lioa 3DN4A12W 3m 3 ổ rẻ nhất trong ngành công nghiệp MRO
  • Ổ cắm có chân sạc USB, công tắc, chống quá tải công suất 2200W Lioa 3DN4A12W 3m 3 ổ 100% chính hãng
  • Freeship toàn quốc đơn từ 3 triệu
  • Bao 1 đổi 1 trong 24 giờ
  • Nếu bạn cần thêm thông tin của Ổ cắm có chân sạc USB, công tắc, chống quá tải công suất 2200W Lioa 3DN4A12W 3m 3 ổ xin vui lòng liên hệ hotline - 024.2224.8888 hoặc zalo - 0868.603.068