Máy cưa cành dùng pin Makita DUC150SF01 18V
Thương hiệu: Makita
Mã hệ thống: 8G2705
Model hãng: DUC150SF01
Đơn vị: Cái
Giá: 10,527,000đ
(Đơn giá đã bao gồm VAT 10%)
Yêu thích
Thông số kỹ thuật
  • Thông số
  • Độ rộng lưỡi cắt 150mm
  • Điện áp pin 18V