Khởi động từ LS MC18A220V (1a1b)
Thương hiệu: LS
Mã hệ thống: 1A7540
Model hãng: MC18A220V (1a1b)
Đơn vị: Cái
Giá: 365,970đ
(Đơn giá đã bao gồm VAT 10%)
Yêu thích
Thông số kỹ thuật
  • Thông số
  • Điện áp điều khiển 220V
  • Tiếp điểm phụ NO/NC 1NO
  • Dòng điện định mức 18A
  • Số cực 1P
  • Công suất 7.5kW
Mô tả sản phẩm
SUPER-MRO.COM cam kết:
  • Giá Khởi động từ LS MC18A220V (1a1b) rẻ nhất trong ngành công nghiệp MRO
  • Khởi động từ LS MC18A220V (1a1b) 100% chính hãng